Mifano ya Mjadala Kuhusu Familia (Tier)



Siku njema kwa wewe, rafiki. Je, wewe ni mifano ya mjadala kuhusu familia. Katika ukurasa wa kulia. Hapa ni mifano mitatu ya mjadala kuhusu familia kwamba unaweza chanzo cha mawazo na msukumo. Hebu kwenda kusoma hotuba sisi wamekusanyika. Wengi wa wewe pia masomo ya kujifunza katika kila hotuba yako kusoma kwamba unaweza kushiriki na watu wengine.

Labda sisi mara nyingi ni kuumiza marafiki zetu katika shule au katika ofisi lakini katika yetu vile kutelekeza familia yetu kuumiza. Wao ni daima kuongoza na wasiwasi. Wakati huo huo katika dining, kuangalia televisheni, na kicheko. Lakini mara nyingi sisi si kuona umuhimu wao. Kuamka kwetu katika asubuhi, kusoma, kufanya kazi, kula, kulala. Sisi wote ni busy na yeye vita yake katika maisha. Mara nyingi sisi wala ilani yao. Kwa sababu tunajua kwamba siku zote wao tu pale. Diva makusudi lightweight maisha, unajua, wewe kama kuwa wao tu. Hivyo kufahamu familia. Wao ni sababu ni kwa nini wewe furaha. Vinginevyo mimi ni Mmoja wao, lakini wengi bado anachagua uhusiano. Wanawake wetu, ni nini zaidi muhimu, uhusiano au familia.

Yetu kutafakari

Kama sisi kuchagua uhusiano katika wakati mbaya, mbaya maeneo ya kazi. Si tu mbaya, matatizo zaidi alikuja. Hiyo ni sababu ni kwa nini wengi wetu suicides, mateso na kufanya maovu. Katika mapema wanandoa, hatua matumaini watoto wako haki na si kufanya asili inaweza. Mimi nina mtu ni mwanamume au mwanamke, katika muda bado upendo. Si kusema mwiko kuanguka katika upendo, lakini katika muda na wakati kuonyesha yetu wakati sisi lazima kuoa na kuwa na uhusiano. Yetu kutafakari,»Hii ni ya muda au zama ajili ya mimi kuingia katika uhusiano huu. Kuna tatizo ni next wakati mimi alifanya hivyo. Kwa nini je, mimi kulinda mzazi mimi lazima kuwa juu ya baada ya mimi kujifunza na kufanya kazi kabla ya kuingia katika uhusiano wowote na yasiyo ya kasekso.»Si mbaya amaze. Mimi ni mengi admiring hata mwanafunzi lakini mimi nina tu. Mapema pagrerelasyon kama hiyo ni nzuri au mbaya, lazima kwanza kufanya zaidi tafadhali ujumbe katika maisha yetu. Kama chaguzi mimi kama uhusiano au familia, napenda wanapendelea familia.

Ni kwa nini

Zaidi ya wao kujua bora mbali sisi. Nchini marekani leo hii, kuongezeka kwa idadi ya watu lakini ardhi ni utovu. Kumbuka, kama kuna pok na kilimanjaro. Kujua kwamba maana. Kuchagua mimi, ninyi nyote kuingia au kuingia tu bado katika uhusiano, nini ni muhimu zaidi na wewe, uhusiano au familia. Mahusiano au marafiki. Uhusiano au ujumbe.

Uhusiano au elimu

Uhusiano au binafsi. Mahusiano au majukumu. Mimi kurudia, sasa zaidi tu. Mapema uhusiano ina maana wewe ni tayari kuoa. Sisi kuwa na kikomo. Mipaka katika mambo yote. Pia kufikiri juu yake, Mungu alitoa si kwa ajili ya matumizi mabaya lakini kwa matumizi katika haki. Wote sisi ni mara nyingi kinyume na viwango vile. Kuuliza tena binafsi,»Makikipagrelasyon mimi kufanya kwa ajili tu kuangaza,»si mahusiano yote ni michezo. I am sorry kutokana na tatizo hili. Nani ingekuwa kufikiria kwanza juu ya nini unapaswa kuamua. Kuuliza kwa ajili ya kusaidia katika zaidi napagtitiwalaan wewe kama familia, ndugu na jamaa au marafiki kwamba yeye waaminifu na wewe. Zaidi ya furaha bado matumaini kama wakati wa uhusiano. Hii ni vigezo tatu: pongezi ni kitu kwamba unaweza kuona kama muonekano na mwenendo yeye. mania ni aina ya hisia kwamba wanaonekana upendo. Je, si paliligaw, waliopotea tu ghafla hisia hii na hoja na watu wengine. Upendo wa kweli — aina ya romance kulingana na wewe kujua yake. Katika yoyote wakati wa haja, yoyote ya migogoro na kutokuelewana sisi, katika hulit-marehemu bado familia yetu tu kimbilio katika maisha. Sisi ni namba moja katika nchi ni mali ya Asia na mila na utamaduni background kwamba ana uhusiano wa karibu na kila mwanachama wa familia zetu. Si mpya kwetu kwamba sisi ni kuona. aina ya familia katika eneo letu ambayo ni karibu wote hadi babu, bibi na shangazi na wanachama wengine wa familia ni pamoja na ndani ya nyumba ndogo. Sisi iniinda hata kidogo makazi na inaishi, suala hilo kikamilifu na furaha ya familia. Hiyo ni maisha ya familia ya Taifa letu. Aina hii ya mfumo wakati mwingine ni kuna mengi nzuri, na wakati mwingine si nzuri unasababishwa. Nzuri katika yote, nakakabuo hii kali ya shirika na unification-dhamana kwa kila mmoja. Lakini aina hii ya shirika wakati mwingine huleta wa kuwa na koleo-matarajio ya wengine. Hatuwezi kujifunza kusimama juu ya miguu yetu wenyewe. Wakati maisha ya sisi kutegemea juu ya nguvu na msaada wa wale sisi upendo. Uwepo wa familia hasa kwa wale wa wewe kuwa tu si kazi utani na toys-mchezo tu. Washirika wake ni kubwa wajibu kwamba, anakaa juu ya mabega yetu. Hasa wakati kuna watoto sisi kutegemea juu yetu. Insertion katika hali hii ya maisha lazima kuwa na uhakika katika hahandaan. Tayari sisi lazima kuwa katika suala la kifedha na hivyo pia katika hisia. Hakuna kama furaha kujisikia ya familia self-assessable na ni fahari ya wewe katika maisha. Hazina ya kweli kama ni kusema ya wazee. Familia hata bila kujali aina ya dhoruba itakuwa na kwenda kwa njia ya, shirika ni muda mabubuwag lakini kwa makusudi bado yanayotokana kutokana na uliokithiri upendo wa kila mmoja