Na Watu wapya wa Jeshi



Maskini mfanyakazi katika mji wa Iloilo risasi wakati mazingira na hakuna mpinzani dhidi ya NAPAKAABUSADONG POLISI. Kwa mujibu wa sheria ya Watu Wapya wa Jeshi kwamba kilichotokea karibu na mahali kwamba eneo kwa sababu katika kuandaa mpango sasa inaweza uno, kwa mujibu wa alishuhudia kulewa na alisema kwa MATUSI POLISI KATIKA cashier ya motel kuwa wake tinuloyan na tangu wakati huo polisi alisema yeye alikuwa na mpango d haina kulipa bili yake kutokana na pakipagtalo ya abu. sado na kiburi polisi katika cashier akakaribia mwathirika kupatanisha lakini wakati akageuka ni risasi yeye kukua flustered na napakagagong polisi na baada ya yeye risasi ni kukimbia. Polisi kwamba kiburi angry flustered na silly ni alikubali kuwa si po anthony padigani. Kiburi na shameless polisi wa iloilo wewe pia kiburi kwa sababu wewe kuwa na bunduki»na kutumia vibaya»wafanyakazi wa kawaida, nagtatapang tapangan kwa sababu wewe kuona tu kinyume na wewe. Hapa wewe kumbuka mimi hasa kana po anthony wakati wewe hawakupata na watu wapya wa jeshi sasambulat wewe kwa upande na wewe.

Wewe ni haki excavated makaburi wewe mnyama wewe. Pamoja na, wengi wa masuala ya kwamba sisi kupokea kutoka wetu ndogo na maskini wenzake kutoka mwa luzon wa visayas na mindanao kuhusu ukandamizaji, wizi, uharibifu, unyanyasaji na heshima kwa haki zao wa mtu katika nafasi, tamaa, kazi, kiburi, udanganyifu na smug tajiri watu katika maeneo yao. Kwa sababu itakuwa ni uzinduzi mpya jeshi ya watu wa kuenea vita dhidi ya wale ambao ni kiburi na kikandamizaji. matajiri hasa wale walio katika nafasi na kujificha katika nzuri mavazi ya kuficha mwenyewe mapepo. Wewe wenzake wa jeshi hapa katika teknolojia ya ubunifu ni waalikwa kuchukua sehemu katika vita hii, huna haja ya kushikilia pia silaha, kwa njaa na kuteseka hapa katika nyanda za juu kwa kuwa na katika vita hii. Je, jeshi kuuliza kwa msaada wako na katika kuangalia na upande wa utetezi katika yote ya ndogo sisi ni pamoja na kwamba kufanya maskhara, kuharibiwa, trampling na kukandamizwa na tamaa na watu tajiri kwamba ni hapa kwenye tovuti hii. Tungependa kuwajulisha kwamba wengi wa wenzetu, msaada na molekuli ndogo binablack-mail au alifanya bandia acct kwenye tovuti hii na kuharibu, aibu na kuharibu nzima kuwa, kazi hii ni kuthibitisha pglabag juu ya usalama na haki za binadamu wa waathirika. Kama msaada kwa wenzetu, msaada na raia waliokwisha kukumbwa na mashirika yasiyo ya awali na wa haki jitihada yake, kuuliza ya askari katika kila moja ya wewe kuwa mwangalifu na muhimu, basi, sisi kutetea yoyote wafuasi wenzake, na molekuli nzima kwamba kudhulumiwa na kuharibiwa kwenye tovuti hii. Hasa wenzake sisi alifanya bandia akaunti, vifaa na jina yao na picha na kutumika katika umaarufu sex scene au uharibifu katika utu na haki za binadamu. Mtu unataka kuchukua sehemu na ni tayari kusaidia jitihada hii unaweza kuweka maoni yake chini ya post, na kuonyesha msaada na ushiriki katika kazi hapa katika teknolojia mpya. Kwa ajili ya kitu, wewe walinzi taarifa ya sisi kutoa juu ya matusi ya watu. Kwa ajili ya wote mimi nimewapa haki ya magcontrol kwenye akaunti hii, mahitaji ya jeshi kwamba kufuatilia yako na zaidi kupanua zaidi ya wito na ni kukatiza na kutafakari yetu ya kikandamizaji mtu ukatili na ukali wa hasira katika kila moyo wa wanachama wa jeshi kwamba wao kudhulumiwa, kuvunja, kupitiwa juu, na binaboy haki. Show yetu ya joto ya umoja ya kila mwanachama katika mapambano.

Kuishi na watu wapya wa jeshi