Vicki Belo WAZI HASARA ya BIASHARA yake



Lazima yaani wa uhasibu wa kufanya ya BIR si kuzunguka kapirangot maduka. Mwingine tong BIR rushwa wakala wa serikali. Kupata upungufu mimi Tu hawataki kulipa kodi na yeye fedha Hayden pra huag yeye kuondoka hoy Velo wengi wa celebrities wewe kushikilia katika uandikishaji retoki ya yote zinahitajika mwongo ghali malipo Kando ya wastani wa bei ya designer pete ya mwili st nyuso za celebrities na wateja Wengine sasa wangeweza kuchukua wewe sababu wewe kupoteza pepekeen wewe pia kwa sababu serikali malsking malimbikizo wewe katika BIR, magpaka kweli wewe. Kiasi kura ya ardhi yeye kurithiwa kwa iliyopitishwa wazazi lakini katika Capiz, si unajua, na matajiri cowgirl na unika hija ie. nini ni bankrupcy ya pinagsasabi nyan. Haki yako yeye hawataki kulipa kodi kwenye pesa zake si kumaliza pazia Si mjinga Watu harusi ni nje ya nchi unaweza kuwa tayari alifanya kwamba kmahal Hayden kho Kulipa kodi yako. Kama Sisi maskini kulipa wanapaswa pia. Kama si na kuchukua wake mali na isubasta. Cheater mwongo kulipwa basi ritz hoteli ya milioni ya dola milioni kufanyika sadabihin unaweza kufanya si kuwa na mapato ya kuona kinyume wewe si duterte aliona mara kwa mara kawalanghiyaan inaweza kumshukuru mungu. Godvis nzuri na si hata tu wewe ni magari ya kusaidia maskini nguvu na sisi malipo ya watu katika korea ya kwamba wewe pinunta nafuu prfect bado Inawezekana mlugi kwanza cla. kc msyadong mluho unabii kuhusu kuwasili. wewe harusi inaweza makubwa ya fedha gnadtos wao. usa mdmi n clng k washindani n nkikilala n gya ya AIVEE kliniki n maarufu n celebrities mteja. gani mtuto clng mamuhy ya rahisi. mka mungu p kwamba cla je, alm wao n umoja wa mataifa mafundisho ya mungu wsg msilaw s nyenzo n mambo na mamuhy ya rahisi. tarehe ya kutolewa n fedha kwamba wao umoja wa mataifa Dont jaji po. Na binamu mimi ni kufanya kazi na belo med kundi. Ajabu ni wao kirafiki ndoa belo na hayden na zisizo wao stingy kwenye maisha ya watu wao, wao si kama wengine matajiri sana kazi. Infairness kwao. Najua mimi kupata kulipwa wao dr vicky na mwisho, wao kodi, si mama yako na kusema kwamba hawana kulipa. Pia kuruka tu wengine hapa katika hitimisho. Sisi ni mapipintasan watu katika sisi kuona. Yeah lodi ni kweli wao lakini moja inakabiliwa pia ni wao ie. Karma yaani kulipa kodi, wakati huo huo wale watu wa kawaida inalipa taxbuwanx mwinuko kwamba yn wa hayden kho wewe ni Si nakisi katika biashara ya wewe, unaweza kusema tu kwamba kwa ajili ya mbio wewe kodi yako katika philippines, mimi anaweza gharama wewe ni nje ya nchi millionariang millionaria wewe, kufikiria kuchapisha harusi ya ndugu katika como italia inukupahan wewe nzima palace katika villaggio, milioni chache nimechoka wewe, mimi furaha hata serikali ya italia kwa sababu ya ukubwa wa mapato ya wao wewe, pia pg kuvunja wewe katika Ufaransa. Shau wote palapagbng hoteli. Hivyo unapaswa tu malipo ya serikali ya kodi kutokana katika philippines kutoka rasilimali yako, je, si. Usahihi kufanyika kwa mwingine katika nchi kulipa kodi mbalimbali mbio kunufaika lakini mimi pia kujisikia tajiri si wote shaufu Nguvu bado hivyo goti ya Pazia.Mimi kisha nahisi maumivu ya goti. yo kulinganisha na Pazia yr.hehe Amevaa»juu ya kilima. hehe Ginnieanne Fabila gani yeye kuchukua madawa ya kulevya kwa ajili ya mfupa na kulingana na mtaalam kila masaa mawili pia maombi ya lotions kwamba. Unajua wewe ni haki lakini mtu sasa baada ya kuwa wao maadili ya kimwili. Na wanasema zisizo upande dw fedha tuna zaidi ya wao. Naam, hakika hivyo tu na kijamii madhara»kwamba katika jamii sisi. Hasa katika familia zao. Unajua una mengi ya wateja hasa celeb wewe si kupoteza wewe alifanya machafu ya fedha kama rihi nje ya nchi, kama rihi tena paparty nyumbani hivyo dipirensya si katika biashara hmmmnn mimi inaonekana katika nyumba, mambo ya kufanya. indi.

indi. watu. ndiyo. mrefu. ndiyo. inaonekana kama john utambi. indi zaidi pogi john utambi. Kubwa angvpakanstrabagans nuo fedha inaweza bila shaka na hyden kho inuunus nyan ya kwarat wewe baadaye kuwa na maumivu kana kubadilishwa wewe kujua mara moja ya mtoto wa kike na bila shaka hopefully kasalnnyo yeye ni tu kwa ajili ya kanaya na juu ya iy au ni v tu kwa kweli wewe kaao sana akili ya hyden kho billio hofu kwamba kukupit yeye na dk. pazia sympre akili pia npag na vti. e dk. Pazia baadaye kujifunza mon nmalang v zaidi masahul bado kilichotokea kwa kris AQUINO ya nakaq koleo angpera yeye kabisa alisema maubus ya fedha ya kris AQUINOS kwamba ninakaq ya. galahad na ndugu yeye ni balding bald USIOKUWA wa kawaida balding noynoy AQUINO kwamba mwingine tabia mbwa Ki M au nini, ni nini sasa, historia tu, kwamba hakuna kitu chochote ni katika akili au si kumbuka watu. Hasara ana mambo mawili tu. ama hawataki kulipa kodi au kupita kiasi anasa wao gharama